USIPITWE! KOMBE LA DUNIA NDIO HILO LIMESHAANZA, HUU NI MUDA WA KUPIGA PESA MARA MBILI NA 1XBET | SHARE Please

http://refpanni.host/L?tag=d_73487m_1573c_&site=73487&ad=1573
KAMA WEWE NI MPENZI WA KUBASHIRI MICHEZO (BETTING), CHANGAMKIA FURSA HII AMBAYO NDIO HABARI YA MJINI KWA SASA
Jifunze hapa jinsi ya Kupiga pesa ndefu na 1xBet (Kampuni Ya Kubashiri Michezo)
Kwanza jua kuwa 1xBet ni Kampuni yenye Odds kubwa yaani unabet hela ndogo harafu unashinda Pesa Kubwa , Kumbuka ukiwa na 1xBet unaweza KUBET michezo Mbalimbali. 
Fuatilia hapa ili ujue ni namna gani utapiga Pesa mara 2.
1: Inatakiwa ujiunge kwa Ku BONYEZA HAPA , ili uweze kujisajiri/ Register.

2:Wakati unajisajiri kuna Sehemu pameandikwa “Enter Promo Code” hapo inatakiwa uweke hizi namba kama Zilivyo: 1x_17571 ili uongezewe salio MARA MBILI kutokana na kiasi ulichoingiza (Mfano Ukiweka Buku Unapata Buku Mbili)

3: Baada ya Kujisajiri hakikisha unakumbuka namba ya Akaunti pamoja na Password, hivi vitakusaidia kuingia kwenye akaunti yako pale unapotaka kuingia tena au unapotaka kutoa pesa uliyojishindia.

4: Unaweza Kuongeza Salio kwa Kutumia Mitandao Ifuatayo: Airtel , Vodacom na Tigo Pekee.
http://refpanni.host/L?tag=d_73487m_1573c_&site=73487&ad=1573
Kama unapata Tatizo lolote la namna ya Kucheza au Kujiunga basi waweza Kupata Msaada hapa. Bonyeza Maneno haya hapa Chini.
2. 1XBET TANZANIA FACEBOOK
Loading...
https://www.mpyakali.com/p/blog-page_24.html SHARE WITH FRIENDS
Share on Google Plus
    Leave Comment
    Blogger Comment

0 comments:

Post a Comment